आस्था सामाजिक संस्था यांच्या वतीने राज्यस्तरीय पुरस्कार पुरस्कार सोहळा संपन्न विविध

आस्था सामाजिक संस्था यांच्या वतीने राज्यस्तरीय पुरस्कार पुरस्कार सोहळा संपन्न विविध.


पालघर प्रतिनिधी- वंदना मत्रे: -/ आस्था सामाजिक संस्था वाडा जिल्हा पालघर व ठाणे जिल्हा ग्रामीण शिक्षण संस्था अध्यक्ष डॉ. वीरेंद्र भोईर यांच्या वतीने आस्था गौरव पुरस्कार व राष्ट्रीय समाजरत्न पुरस्कार यांचे वितरण करण्यात आले या कार्यक्रमास प्रमुख पाहुणे म्हणून मानक पाटील( माजी अध्यक्ष ठाणेजिल्हा परिषद ) नंदा डेरे (महासचिव पोलीस दक्षता कमिटी ®नवी मुंबई,)सविता मोढवे टीव्ही कलाकार (ठाणे) सुवर्णा कदम हषळषह (महिला प्रदेशाध्यक्ष मानव अधिकार संस्था ) मधुकर देशमुख (अध्यक्ष अखिल भारतीय मराठा महासंघ ठाणे) दिनेश भोईर (अध्यक्ष भागीरथी सामाजिक प्रतिष्ठान )विक्रांत कदम व शारदा भस्मे(सातारा) रेखा साळवे (नाशिक) कांतीलाल जाडकर (अहमदनगर) मीरा जाधव (नवी मुंबई) आबा साहेब रणवरे(औषधी वनस्पती अभ्यासक नवी मुंबई) प्रभावती पाटील (रायगड)
शोभा मानकर(पुणे) मीरा जाधव (नवी मुंबई)
व इतर मान्यवर उपस्थित होते तर पुरस्कारासाठी निवड झालेले महाराष्ट्राच्या विविध जिल्ह्यातील पुरस्कारार्थी उपस्थित होते हा कार्यक्रम पी जे हायस्कूल वाडा जिल्हा पालघर येथे संपन्न झाला या वितरण सोहळ्यास60 राज्यस्तरीय पुरस्कार व 5राष्ट्रीय पुरस्कार यांचे वितरण करण्यात आले महाराष्ट्रातील विविध जिल्ह्यातील कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन सदर संस्थेचे संस्थापक अध्यक्ष वीरेंद्र सर भोईर यांनी केले व संस्थेचे उपाध्यक्ष मंदाताई कांबळे सचिव सुषमा भोईर,उपसचिव वैभव भानुशाली खजिनदार नंदा बोरकर सदस्य संजना गायकवाड उपस्थित होते.

One thought on “आस्था सामाजिक संस्था यांच्या वतीने राज्यस्तरीय पुरस्कार पुरस्कार सोहळा संपन्न विविध”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *